Tankin Remote Control Tank Robot Chassis (RTC300) Mai ɗaukar Hankali
$2,100.00
Dalar Amurka EXW
Chassis mai nisa don masu sha'awar DIY, 300kg da aka ƙididdige, FPV (na zaɓi), gangaren digiri 55
Me ya sa Vigorun Tech?
- Ma'aikata na asali, an tabbatar da ingancin inganci.
- Mafi kyawun farashi don oda mai yawa a China
- Amintaccen masana'anta masana'anta mai ba da kaya mai siyarwa
description
Features:
1) Zane mai salo
Bayanan martaba na waje da layukan chassis an ƙera su da ƙwarewa, mai sauƙi amma mai salo, dacewa don amfani kai tsaye ko gyara cikin wasu manyan motoci masu tsayi.
2) Iyawar FPV (na zaɓi)
Mai kula da nesa ya zo tare da ginanniyar kyamara da fitilun LED, ba da damar masu amfani su lura da kallon gaban abin hawa akan allon mai sarrafawa da kuma biyan bukatun aikin dare.
3) Ingantaccen Dakatarwa
An sanye shi da maɓuɓɓugan ruwa mai ɗaukar girgiza guda takwas, yana ba da kyakkyawan damar ɗaukar girgiza. Yana ba da damar kewayawa cikin sauƙi a kan ramuka, fadama, tudu masu tudu, wuraren sharar gida, da ƙari.
4) Ginin Mai Sauƙi kuma Mai Dorewa:
Tafukan tuƙi, ƙafafun dakatarwa, da ƙafafun tuƙi duk an yi su ne da nailan, suna tabbatar da nauyi mai nauyi amma mai ƙarfi da ɗorewa. An ƙera firam ɗin don ƙarfi, ƙawa, karko, da babban faɗaɗawa.
5) Servo Motors
Motocin Servo suna tabbatar da fitarwa mai ƙarfi, juriya mai zafi, da daidaitaccen aiki tare a ɓangarorin biyu tare da ƙwararrun mai sarrafawa. Yana da aikin birki na lantarki don tsayawa gangara, yana hana zamewa.
6) Injin Gear tsutsa
Mai ikon jure babban juzu'i da bayar da ragi mai girma. Yana riƙe matsayi ta atomatik akan gangara don hana zamewa.
7) Expandable Ayyuka
An sanye shi da daidaitaccen tsarin fadada aikin da zai iya sarrafa ƙarin tashoshi 4, yana ba da izinin ƙari na sauran kayan aikin aiki don ƙirƙirar abin hawa na musamman.
Musammantawa:
Gudun Tafiya: 0~2.5km/h
Yanayin aiki: -20 ~ 55 °
Tsarewar ƙasa Min: 170mm
M Control Range: 200m
Motar Tafiya
Nau'in Mota: Gogaggun wutar lantarki mara goge
Ƙarfin wutar lantarki: 48V / 1000W
Rage Ragi: 30: 1
Gudun Juyawa: 70RPM
Fitowar karfin juyi: 138Nm
Roba Track
Nisa: 150mm
Gyara: 60mm
Hadisai: 47
Gudun Tuki
Gyara: 60mm
Lambar Haƙori: 10
Baturi: 48V 20Ah (na zaɓi)
Tashar Kula da Nisa: 7
Tashar Mai Faɗar Sarrafawa: 4
Nauyin Layi: 300kg
Girman Injin: 1280*900*480mm
Nauyin Inji: 165kg
Girman Kunshin: 1360 * 980 * 630mm
Girma mai nauyi: 190kg
Video:
ƙarin bayani
Weight | 190 kg |
---|---|
girma | 136 × 98 × 63 cm |
Brand | Vigorun |
Material | Karfe & roba |
juna | Kariyar nesa |
Launi | Azurfa; |