R & D
Muna da bincike mai zaman kansa da haɓakawa da damar samarwa, kuma muna iya keɓance launuka, tambari da ƙirar ƙima bisa ga abokin ciniki…
Muna da bincike mai zaman kansa da haɓakawa da damar samarwa, kuma muna iya keɓance launuka, tambari da ƙirar ƙima bisa ga abokin ciniki…
Laser engraving tare da daidaitattun da ba a misaltuwa, wanda ke rage zafi da sharar kayan abu. Saboda babban madaidaicin, zanen Laser na iya ƙirƙirar…
An yanke bututun zagaye, bututun murabba'i, da sauran siffofi ta amfani da yankan Laser 3D don tabbatar da tsayin daka da kusurwoyi.
Samar da daidaito da daidaito suna da girma, kayan aiki da haɗin walda za a iya rufe su gaba ɗaya, kuma bayyanar ita ce…
Weld ɗinmu yana ɗaukar fasahar waldawar carbon dioxide, wanda ke da ingancin walda mai kyau, kyakkyawan juriya na walda,…
Cire burrs da rashin daidaituwa a saman injin ta hanyar gogewa don tabbatar da cewa saman…
Fasahar fashewar harbi ɗaya ce daga cikin ingantattun fasahohin don tsabtace ƙasa, ƙarfafawa, gogewa da ɓata sassan injin daban-daban…
Foda shafi wani tsari ne wanda ke taka rawar kariya da kayan ado.Tsarin foda yawanci ana kiran shi electrostatic foda spraying.Bayan ...
Ma'aikatan taronmu suna da gogewar shekaru masu yawa kuma muna da tsauraran matakai na taro. An shirya abubuwan da ake buƙata don taro…
Ana yin gwajin 100% kafin shiryawa don tabbatar da cewa sun cancanta kuma a shirye suke don amfani kafin bayarwa.
Aiwatar da man hana tsatsa zuwa masu yankan don tabbatar da cewa samfurin bai yi tsatsa ba yayin jigilar kaya.Amfani da katako wanda ba shi da fumigation…
Mu saba samar da sufurin teku saboda nauyi mai nauyi na injin yankan lawn mai nisa, ƙarancin kaya don nisa…